zurfin yankan burs - Masu masana'antu, masu kaya, masana'anta Daga China
Ingancin amana daidai yake da rayuwa. Amincewa yana da mahimmanci fiye da Taishan. Kamfanin yana manne da manufar gamsuwar mai amfani, kuma koyaushe yana kiyaye ci gaban gama gari tare da abokan ciniki. Muna ƙirƙirar dukiya ga masu hannun jari, ci gaba tare da ma'aikata. Muna ƙirƙira ƙima ga ƙimar al'umma don saduwa da buƙatun masu amfani daban-daban tare da zurfin - yanke - fashe,siffar pear bur 330, amalgam gama bursu, fissure bur hakori, Injin niƙa CNC don kayan aiki. Duk kayan aikin kamfanin suna da kyau, kuma ƙwararrun ma'aikatan ƙwararru ne. A cikin samarwa da duba samfuran, mun yi matakan sarrafawa don tabbatar da ingancin samfuran.Mu koyaushe muna bin falsafar kasuwanci "inganci - daidaitacce, ci gaba mai dorewa, ingantaccen sabis, neman nasara - nasara" falsafar kasuwanci. Mun yanke shawarar kammala "fasaha da ƙirƙira don inganta ingancin rayuwa, sa mutane su fi koshin lafiya". Muna biyan bukatu masu girma na kayan mutane da rayuwar al'adu. Bari ƙananan - carbon ya inganta wayewa, kuma bari mafarki ya haskaka gaskiya. A ko da yaushe muna kula da alhakin zamantakewar da ke wuyanmu. Fara daga gare mu, bari mu fara daga yanzu. Tare da ceton makamashi, kariyar muhalli da ra'ayin rayuwar kore, mun gane mafarkinku. Bari mu fuskanci rayuwa ta ƙarshe. Mu ci gaba da kawo muku kwarin gwiwa da begeCNC Blade Grinders, CNC milling machine for hakori bur, CNC niƙa inji don saw, carbide polishing burs.
Dental Burs kuma ana kiranta Dental Drill Burrs, kayan aikin da likitocin haƙori ke amfani da su don yankan, gogewa da niƙa. Ana amfani da su a cikin Rotary Dental Instruments kamar turbines, contra - kusurwoyi da guntun hannu.
Tambayar ko fayilolin hakori ana iya sake amfani da su shine wanda ya taɓa fannoni daban-daban na likitan haƙori, gami da aminci, farashi, dacewa, da tasirin muhalli. Wannan labarin yana zurfafa cikin rikitattun abubuwan amfani da fayil ɗin hakori, bincika dalilan da aka yi
Gabatarwa zuwa Burrs na Tiya • Ma'anar da Asalin Aiki Burrs ɗin tiyata daidaitattun kayan aiki ne masu mahimmanci ga ƙwararrun tiyata daban-daban, gami da likitan haƙori, orthopedics, da neurosurgery. An ƙera shi don cire kyallen takarda kamar kashi ko hakora, t
Gabatarwa zuwa Round Burs a cikin Dentistryround hakori burs kayan aiki ne masu mahimmanci a fagen aikin haƙori. Ko kai ƙwararren likitan haƙori ne ko ɗalibin haƙori, fahimtar aiki da mahimmancin busassun busassun yana da mahimmanci don ingantaccen hakori.
Dental Bursare kayan aiki ne na asali a cikin ofishin likitan hakori kuma ana amfani dashi don bincika, ganowa da kuma magance matsalolin hakori. Kaifi kansa yana gano abubuwan da ba su dace ba a saman hakori, kamar su cavities da tartar. Fashewar hakori na da mahimmanci wajen kiyaye lafiyar baki, taimakawa
Gabatarwa ga Burs da ake amfani da su a Yanke Kashi A duniyar tiyata ta zamani, kayan aikin da suka dace suna da mahimmanci don tabbatar da sakamako mai nasara. Daga cikin waɗannan kayan aikin, burs suna taka muhimmiyar rawa, musamman a hanyoyin da suka shafi yanke kashi. Yankan kashi burs ar
Na yi matukar farin ciki da shi. Sun gudanar da cikakken bincike a hankali game da buƙatu na, sun ba ni shawarwari na ƙwararru, kuma sun ba da mafita mai inganci. Ƙungiyarsu ta kasance mai kirki da ƙwararru, cikin haƙuri tana sauraron buƙatu da damuwata kuma suna ba ni cikakken bayani da jagora
Godiya ga cikakken haɗin kai da goyon bayan ƙungiyar aiwatar da aikin, aikin yana ci gaba bisa ga lokacin da aka tsara da kuma buƙatun, kuma an kammala aiwatarwa cikin nasara kuma an ƙaddamar da shi! .
A lokacin aikin haɗin gwiwar, sun ci gaba da sadarwa tare da ni. Ko kiran waya, imel, ko fuska-gamuwa-gamuwar fuska, koyaushe suna amsa saƙona a kan lokaci, wanda ke sanya ni cikin nutsuwa. Gabaɗaya, Ina jin kwanciyar hankali da amincewa ta ƙwararrunsu, ingantaccen sadarwa da aikin haɗin gwiwa.
Ta hanyar kwatsam, na sadu da kamfanin ku kuma na sami sha'awar samfuransu masu yawa. Ana samun ingancin samfurin da aka gama yana da kyau sosai, kuma sabis ɗin tallace-tallace na kamfanin ku shima yana da kyau sosai. Gaba ɗaya, na gamsu sosai.
A cikin haɗin gwiwar, mun gano cewa wannan kamfani yana da ƙungiyar bincike da ci gaba mai ƙarfi. Sun keɓance bisa ga bukatunmu. Mun gamsu da samfurin.